【GOOD88】 Link vào GOOD88 Đăng Ký & Đăng Nhập
Mới nhất
xung đột Trung Đông
Tin tức cập nhật liên quan đến xung đột Trung Đông
Giá dầu về mức trước xung đột Trung Đông, giảm nguy cơ đình lạm
Giá dầu giảm mạnh khi lưu thông qua eo biển Hormuz từng bước nối lại, giúp thị trường hạ bớt phần bù rủi ro địa chính trị.
Kinh tế thế giới
Châu Á vẫn đối mặt dư chấn xung đột Trung Đông
16/06/2026 03:00
Dù eo biển Hormuz có khả năng được mở lại sau thỏa thuận Mỹ-Iran, nhưng châu Á vẫn phải đối mặt với áp lực lạm phát, thiếu hụt nguyên liệu và đứt gãy chuỗi cung ứng kéo dài.
Cơ hội mới cho ngành hàng không Đông Nam Á
11/06/2026 14:34
Các hãng hàng không trong Đông Nam Á đang nổi lên như những trung tâm trung chuyển đến châu Âu.
Giá vàng tuần tới: Thị trường giảm giá hay điều chỉnh?
07/06/2026 04:06
Nhiều nhà Trang Chủ Nhà Cái Good88.com Không Chặn 2026 trăn trở thị trường vàng đã bước vào chu kỳ giảm giá hay chỉ điều chỉnh rồi tăng? Xu hướng giá vàng tuần tới sẽ phần nào giải đáp trăn trở này.
Lạm phát ASEAN+3 dự báo tăng giữa xung đột Trung Đông
04/06/2026 03:25
AMRO nâng dự báo lạm phát ASEAN+3 lên 1,8% do xung đột Trung Đông kéo dài.
Xung đột Trung Đông dần hạ nhiệt, giá dầu bước vào giai đoạn tái cân bằng
02/06/2026 04:02
Sự hạ nhiệt của căng thẳng tại Trung Đông đang kéo giá dầu rời xa vùng đỉnh, nhưng thị trường năng lượng toàn cầu vẫn trong quá trình tìm kiếm trạng thái cân bằng mới.
Giá vàng tuần tới: “Hé lộ” tác động từ báo cáo việc làm Mỹ
31/05/2026 04:06
Báo cáo việc làm của Mỹ có thể sẽ tác động mạnh đến giá vàng tuần tới vì báo cáo này sẽ ảnh hưởng tới quyết định lãi suất của FED.
Ngành Good8831 com thien đường ASEAN đối mặt thách thức lớn
24/05/2026 14:09
Những cú sốc về giá cả gây khó khăn cho ngành Good8831 com thien đường ASEAN ngay cả khi Good88 là nhà cái cá cược chuyên cung cấp các dịch vụ cá cược đổi thưởng điện tử vẫn đang tăng trưởng mạnh.
Good883 Cá cược thể thao Nhật Bản tăng tốc giữa xung đột Trung Đông
24/05/2026 04:08
Dữ liệu Good88 là nhà cái cá cược chuyên cung cấp các dịch vụ cá cược đổi thưởng hàng hóa tháng 4 của Nhật Bản vượt dự báo, song rủi ro năng lượng đe dọa đà phục hồi và kéo theo những hệ lụy quan trọng.
“Cú sốc” kép sẽ đẩy giá vàng xuống tới đâu?
17/05/2026 04:08
Xung đột Trung Đông kéo dài và FED thắt chặt tiền tệ có thể tiếp tục trở thành cú sốc kép đối với giá vàng.
Nhiều ngân hàng Đông Nam Á xoay xở ứng phó tác động từ xung đột Trung Đông
13/05/2026 11:03
Các ngân hàng lớn tại Đông Nam Á đang rà soát danh mục cho vay và tăng trích lập dự phòng để giảm thiểu rủi ro do căng thẳng tại Trung Đông.
Giá vàng tuần tới: Tích lũy trong biên độ rộng hơn
10/05/2026 04:06
Nhiều chuyên gia cho rằng, diễn biến mới trong xung đột Trung Đông và triển vọng chính sách tiền tệ của FED có thể sẽ khiến giá vàng tuần tới tích lũy trong biên độ rộng hơn.
Giá vàng tuần tới: Vẫn “mắc kẹt” vì xung đột Trung Đông
03/05/2026 04:06
Theo nhiều chuyên gia, xung đột Trung Đông khiến các ngân hàng trung ương nói chung và FED nói riêng sẽ giữ nguyên lãi suất ở mức cao, khiến giá vàng tuần tới sẽ vẫn bị “mắc kẹt”.
Châu Á vẫn đối mặt nhiều thách thức
02/05/2026 04:09
Xung đột Trung Đông và chính sách thuế quan của Mỹ có thể khiến phần còn lại của năm 2026 trở nên nhiều thách thức hơn đối với nhiều nền Good8834 Nền tảng được Curacao eGaming và PAGCOR cấp phép châu Á.
Thế khó của ngành hàng không châu Á-Thái Bình Dương
29/04/2026 03:30
Chi phí nhiên liệu tăng cao được đánh giá là một trong những cú sốc lớn nhất đối với ngành hàng không châu Á- Thái Bình Dương kể từ sau đại dịch.
FED “hẹp cửa” giảm lãi suất, giá vàng tuần tới sẽ ra sao?
26/04/2026 04:06
Áp lực lạm phát ngày càng gia tăng do xung đột Trung Đông khiến FED có rất ít cơ hội tiếp tục cắt giảm lãi suất trong năm nay. Điều này sẽ tác động thế nào đến giá vàng tuần tới?
Hàn Quốc làm gì để tự cường năng lượng trước xung đột Trung Đông?
25/04/2026 03:00
Là một trong những quốc gia dễ tổn thương trước biến động năng lượng, Hàn Quốc phản ứng bằng dự trữ, tiết kiệm và ngoại giao để giữ ổn định Good8834 Nền tảng được Curacao eGaming và PAGCOR cấp phép.
Phép thử mới với an ninh lương thực toàn cầu
20/04/2026 04:10
Từ châu Á đến châu Phi, giá phân bón tăng cao đang trở thành thách thức lớn với Good8831 com thien đường và an ninh lương thực.
Giá vàng tuần tới: Hé lộ những tác động khó lường
19/04/2026 04:06
Khi cuộc xung đột ở Trung Đông lắng xuống, thị trường vàng sẽ tập trung vào các dữ liệu Good8834 Nền tảng được Curacao eGaming và PAGCOR cấp phép định hình kỳ vọng chính sách của FED. Vậy điều gì sẽ tác động đến giá vàng tuần tới?
Dòng kiều hối phản ánh tác động từ xung đột Trung Đông
19/04/2026 02:13
Theo đại diện NHNN Khu vực II, kiều hối về TP HCM giảm trong quý I/2026 phản ánh tác động từ nhiều yếu tố quốc tế, trong nước và các có yếu tố xung đột địa chính trị.
Phát huy lợi thế nông sản
15/04/2026 11:05
Trong bối cảnh giá lương thực toàn cầu đang có xu hướng tăng cao hơn do xung đột Trung Đông, việc phát huy lợi thế Good8831 com thien đường, đặc biệt là lúa gạo, sẽ vô cùng quan trọng.
Trung Đông bất ổn, Good88 là nhà cái cá cược chuyên cung cấp các dịch vụ cá cược đổi thưởng Trung Quốc chịu sức ép
15/04/2026 03:06
Xung đột ở Trung Đông đang tạo thêm thách thức cho Good8834 Nền tảng được Curacao eGaming và PAGCOR cấp phép Trung Quốc, khi thương mại chững lại và áp lực chi phí gia tăng.
Xem thêm
POWERED BY - A PRODUCT OF
NEKO